തമ്പാനൂര്‍ വെള്ളക്കെട്ട് ഉണ്ടായ സ്ഥലം ജില്ലാ കളക്ടര്‍‍ സ്ഥല പരിശോധന നടത്തി

തമ്പാനൂര്‍ വെള്ളക്കെട്ട് ഉണ്ടായ സ്ഥലം ജില്ലാ കളക്ടര്‍‍ സ്ഥല പരിശോധന നടത്തി. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട്‌ കിഴക്കേകോട്ട, വഞ്ചിയൂര്‍, SS കോവില്‍ റോഡ്, മാഞ്ഞാലികുളം തകരപ്പറമ്പ് എന്നീ സ്ഥലങ്ങളും സന്നർശിച്ചു. ഓപ്പറേഷന്‍ അനന്തയുടെ ഭാഗമായി നിർമ്മിച്ച ഓടകളില്‍ നീരൊഴുക്ക് സുഗമമാക്കാനും ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നിലവില്‍ നടന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ശുചീകരണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വേഗത്തിലാക്കാന്‍ ബന്ധപ്പെട്ട agency കൾക്ക് നിര്‍ദേശം നല്‍കി.

പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ഒരാഴ്ചക്കകം പൂര്‍ത്തിയാക്കണം. പ്ലാസ്റ്റിക് മാലിന്യങ്ങള്‍ മാത്രം നീക്കം ചെയ്ത പ്രവണത ശരിയല്ല എന്നും, ചെളി ഉള്‍പ്പടെ ഉള്ളവ നീക്കം ചെയ്ത്‌ സ്വാഭാവിക നീരൊഴുക്ക് പുനഃസ്ഥാപിക്കുവാനും ഉദ്യോഗസ്ഥരോട് നിര്‍ദേശിച്ചു. തഹസില്‍ദാര്‍, കോര്‍പ്പറേഷന്‍, കെ. ആര്‍. എഫ്. ബി., ഇറിഗേഷന്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ സന്നദ്ധരായിരുന്നു.